กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา มอบหมายให้กลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม ร่วมกับคณะกรรมการตรวจประเมินระบบพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อมองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดบุรีรัมย์ ตรวจประเมิน EHA เทศบาลตำบลหนองกี่ เทศบาลตำบลดอนอะราง องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสว่าง อำเภอหนองกี่ เทศบาลตำบลโนนสุวรรณ องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งจังหัน อำเภอโนนสุวรรณ องค์การบริหารส่วนตำบลโคกมะม่วง อำเภอปะคำ ผลการประเมิน เทศบาลตำบลหนองกี่ ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 3 เรื่อง เทศบาลตำบลดอนอะราง ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสว่าง ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง เทศบาลตำบลโนนสุวรรณ ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 5 เรื่องผ่านระดับพื้นฐานจำนวน 1 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งจังหัน ผ่านระดับพื้นฐานจำนวน 1 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลโคกมะม่วงผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 2 เรื่อง ทั้งนี้ ได้รับความร่วมมือจาก อปท.อย่างดียิ่ง