กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา มอบหมายให้กลุ่มพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อม ร่วมกับคณะกรรมการตรวจประเมินระบบพัฒนาอนามัยสิ่งแวดล้อมองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดบุรีรัมย์ ตรวจประเมิน EHA เทศบาลเมืองนางรอง องค์การบริหารส่วนตำบลหนองไทร อำเภอนางรอง เทศบาลตำบลหนองหงส์ เทศบาลตำบลห้วยหิน องค์การบริหารส่วนตำบลไทยสามัคคี อำเภอหนองหงส์ เทศบาลตำบลชำนิ องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสนวน อำเภอชำนิ เทศบาลตำบลโนนดินแดง อำเภอโนนดินแดง ผลการประเมิน เทศบาลเมืองนางรอง ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 3 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลหนองไทร ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง เทศบาลตำบลหนองหงส์ ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง เทศบาลตำบลห้วยหิน ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 3 เรื่อง ผ่านระดับพื้นฐาน จำนวน 2 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลไทยสามัคคี ผ่านระดับพื้นฐาน จำนวน 2 เรื่อง เทศบาลตำบลชำนิ ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสนวน ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง เทศบาลตำบลโนนดินแดง ผ่านระดับเกียรติบัตร จำนวน 1 เรื่อง ทั้งนี้ ได้รับความร่วมมือจาก อปท.อย่างดียิ่ง