กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่20 มิถุนายน 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่9 นครราชสีมา
มอบหมาย ทันตแพทย์กันทิมา เหมพรหมราช รองผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่9 และทีมโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ สาขาเดอะมอลล์เข้าร่วมฝึกซ้อมเพื่อเตรียมความพร้อมและป้องกันเหตุอัคคีภัย ณ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์นครราชสีมา โดยมีหน่วยงานภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมสังเกตการณ์ ตลอดจนการฝึกซ้อมกว่า 1,000 คน