กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 13 พฤษภาคม 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา มอบหมายให้นายแพทย์ภรัญวิทย์ อนันต์ดิลกฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา ต้อนรับทีมศึกษาดูงานจาก ศูนย์อนามัยที่ 8 อุดรธานี ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ศึกษาดูงานคลินิกสูงอายุ และคลินิกเวชศาสตร์วิถีชีวิต(Lifestyle Medicine) พร้อมเยี่ยมชมจุดบริการต่าง ๆ ดังนี้ คลินิกสูงอายุ คลินิกเวชศาสตร์วิถีชีวิต แพทย์แผนจีน กายภาพบำบัด ฟิตเนส และ Sleep Lab Center เป็นต้น