กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่14กุมภาพันธ์ 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา มอบหมายให้ทีมโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ นำโดยแพทย์หญิงสายทิพย์ ตัน นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ จัดกิจกรรม "เติมรัก ปันสุข ในวันวาเลนไทน์" ให้กับผู้รับบริการและญาติที่มาใช้บริการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพสาขาเดอะมอลล์ นครราชสีมา เพื่อเป็นการส่งมอบความรัก ความห่วงใยด้านสุขภาพ ส่งเสริมให้ประชาชนมีสุขภาพที่ดี ตอบสนองนโยบายโครงการ Care D+ ของกระทรวงสาธารณสุข โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อยกระดับการให้บริการ สื่อสารความเข้าใจและใส่ใจผู้รับบริการ สร้างความอบอุ่นและความมั่นใจให้กับญาติและผู้รับบริการ ณ ห้างเดอะมอลล์โคราช
รับชมเพิ่มเติม ทาง Facebook https://www.facebook.com/share/p/YirAkYDAiSLRVajG/?mibextid=2JQ9oc