กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 28 มกราคม 2567 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่9 นครราชสีมา ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาประเพณีต้านยาเสพติดและสร้างความรู้รักสามัคคีของคนในชุมชนตำบลโคกกรวด ครั้งที่ 22 ประจำปี 2567 โดยมีกิจกรรม ดังนี้ ชมขบวนพาเหรดต้านยาเสพติด ชมการแข่งขันกีฬาคู่พิเศษ และร่วมปลูกต้นไม้
รับชมเพิ่มเติม ทาง Facebook https://inforhpc9.anamai.moph.go.th/ss/?XtykO7E0