กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา นำทีมต้อนรับแพทย์หญิงอัจฉรา นิธิอภิญญาสกุล อธิบดีกรมอนามัย ให้เกียรติเป็นประธานในการเปิดการประชุมติดตามผลการดำเนินงานด้านการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม วันที่ 19 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน เสนอแนะการต่อยอดการพัฒนางาน และเยี่ยมให้กำลังใจบุคลากรโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ศูนย์อนามัยที่ 9 และคลินิกเวชศาสตร์วิถีชีวิต (Lifestyle Medicine ) รวมทั้ง มอบนโยบายการขับเคลื่อนภารกิจงานด้านส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม กรมอนามัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
รับชมเพิ่มเติม ทาง Facebook https://inforhpc9.anamai.moph.go.th/ss/?hrxeGkSK