กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 9 จัดโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม ความโปร่งใส ยกระดับสู่องค์กรคุณธรรม และองค์กรสร้างสุข
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา ได้มอบหมายให้ คณะกรรมการ ITA จัดโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม ความโปร่งใส ยกระดับสู่องค์กรคุณธรรม และองค์กรสร้างสุข ศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา ปีงบประมาณ 2567 ในกิจกรรมชมรมส่งเสริมสุขภาพ
เพื่อส่งเสริมการมีส่วนร่วม และการสร้างความรักความผูกพันในองค์กร ประกอบด้วย ชมรมจริยธรรม ชมรมออกกำลังกาย ชมรมอาหารเพื่อสุขภาพ ชมรมนันทนาการ และชมรมรักษ์การออม มีสมาชิกชมรมเข้ารวมกิจกรรม จำนวน 45 คน