กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 9 จัดประชุมสรุปผลการดำเนินงาน รอบ 6 เดือน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
วันที่ 31 มีนาคม 2566 ศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา นำโดย แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา เป็นประธานการประชุมสรุปผลการดำเนินงาน รอบ 6 เดือน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย ผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน และตัวแทนจากทุกกลุ่มงานของศูนย์อนามัยที่ 9 จำนวน 80 คน ณ ห้องประชุมพฤกษ์สาธร ศูนย์อนามัยที่ 9
สาระสำคัญของการประชุม ประกอบด้วย การนำเสนอสรุปผลการดำเนินงานรอบ 6 เดือน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ของทุกกลุ่มงาน ทั้งนี้ เพื่อเป็นเวทีในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ รวมถึงการติดตามประเมินผลการดำเนินงาน รอบ 6 เดือนแรกที่ผ่านมา และนำผลการดำเนินงานมาปรับปรุง/พัฒนา ขับเคลื่อนการดำเนินงานในรอบ 6 เดือนหลังต่อไป