กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 9 ร่วมออกหน่วยฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อโควิด 2019
วันที่ 22 ธันวาคม 2565 แพทย์หญิงทิพา ไกรลาศ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 ได้มอบหมายให้นายแพทย์ภรัญวิทย์ อนันต์ดิลกฤทธิ์ รองผู้อำนวยการ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่บุคลากรทางการแพทย์ ศูนย์อนามัยที่ 9 เป็นตัวแทน ร่วมออกหน่วยฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อโควิด 2019 ร่วมกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครราชสีมา และคณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอโชคชัย จังหวัดนครราชสีมา ณ บริษัท คาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด อำเภอโชคชัย จังหวัดนครราชสีมา โดยมีพนักงานร่วมฉีดวัคซีนจำนวนกว่า 3,000 คน