กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 9 ร่วมงานสัปดาห์สุขภาพจิตแห่งชาติ
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2564 นายแพทย์ประสาน ชัยวิรัตนะ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา เข้าร่วมพิธีเปิดงานสัปดาห์สุขภาพจิตแห่งชาติ 2564 “สุขภาพจิตไทย วัดใจไปพร้อมกัน ” จัดโดย โรงพยาบาลจิตเวชนครราชสีมาราชนครินทร์ ร่วมกับศูนย์สุขภาพจิตที่ 9 นครราชสีมาโดยมี นายชูศักดิ์ ชุนเกาะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา เป็นประธานเปิดงาน ร่วมด้วย แพทย์หญิงสุวรรณี เรืองเดช ผู้อำนวยการโรงพยาบาลจิตเวชราชนครินทร์ และหน่วยงานทั้งภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมงาน ณ ห้องโคราชฮอล์ ชั้น 4 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่านครราชสีมา อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา